Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc SIKI-150-300-500
Mã sản phẩm Model: SIKI-150-300-500
Giá: Call
Hãng sản xuất: KIMO SAUERMANN - FRANCE
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 2940
Download tài tiệu:
TÍNH NĂNG CẤU HÌNH PHỤ KIỆN MUA THÊM
- Là loại sensor đo trực tiếp, không có tay cầm và cáp dài.
- Độ chính xác cao.
- Thời gian hồi đáp nhanh
- Vật liệu đầu đo: làm bằng thép không gỉ
* Mã hàng: SIKI-150 (24833)  / chiều dài đầu đo: 150 mm
Khoảng đo: từ -40 ... +700°C
Độ chính xác: từ -40 ... +375°C : ±1,5°C
                       ngoài khoảng trên: ±0.4% giá trị đọc
* Mã hàng: SIKI-300 (24832)  / chiều dài đầu đo: 300 mm
Khoảng đo: từ -40 ... +700°C
* Mã hàng: SIKI-150 (24875)  / chiều dài đầu đo: 500 mm
Khoảng đo: từ -40 ... +1000°C
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc bề mặt khoảng đo: -50 ... +800°C KIMO SCLK-HT