Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao 1000oC SIK-500-1000HT
Mã sản phẩm SIK-500HT/SIK-1000HT
Giá: Call
Hãng sản xuất: KIMO SAUERMANN - FRANCE
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 3334
Download tài tiệu:
TÍNH NĂNG CẤU HÌNH PHỤ KIỆN MUA THÊM
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao (lên đến 1000°C) SIK-500-1000HT
Mã hàng: SIK-500 HT (24644)  / đầu đo dài 500 mm
Mã hàng: SIK-1000 HT (24645)  / đầu đo dài 1000 mm
Khoảng đo: -40 ... +1000°C
Độ chính xác: từ -40 ... +375°C : ±1,5°C
                      ngoài khoảng trên: ±0.4% giá trị đọc
Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
Đầu đo được làm bằng thép không gỉ
Đường kính đầu đo: 6 mm
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc bề mặt khoảng đo: -50 ... +800°C KIMO SCLK-HT