Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ thấp (đến -200°C) SIT-300-BT
Mã sản phẩm SIT-300 BT
Giá: Call
Hãng sản xuất: KIMO SAUERMANN - FRANCE
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 2861
Download tài tiệu:
TÍNH NĂNG CẤU HÌNH PHỤ KIỆN MUA THÊM
Mã hàng: SIT-300 BT (24831)  / đầu đo dài 300 mm
Khoảng đo: từ -200 ... +50°C
Độ chính xác: từ -200 ... -67°C : ±1,5% giá trị đọc
                       từ -67 ... -40°C : ±1°C
                       từ -40 ...+50°C: ±0.5°C
Vật liệu đầu đo: làm bằng thép không gỉ
Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
Đường kính đầu đo: 1.5 mm
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc bề mặt khoảng đo: -50 ... +800°C KIMO SCLK-HT