Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc SIK-150-250
Mã sản phẩm SIK-150-250
Giá: Call
Hãng sản xuất: KIMO SAUERMANN - FRANCE
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 2743
Download tài tiệu:
TÍNH NĂNG CẤU HÌNH PHỤ KIỆN MUA THÊM
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc SIK-150 / SIK-250
Mã hàng: SIK 150 (24641)  / đầu đo dài 150 mm
Mã hàng: SIK 250 (24642)  / đầu đo dài 250 mm
Khoảng đo: -40 ... +250°C (±1.5°C)
Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
Đầu đo được làm bằng thép không gỉ
Đường kính đầu đo: 4.5 mm
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc bề mặt khoảng đo: -50 ... +800°C KIMO SCLK-HT