Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc nhiệt độ cao (lên đến 1400°C) SIS-1000-HT
Mã sản phẩm Model: SIS-1000-HT
Giá: Call
Hãng sản xuất: KIMO SAUERMANN - FRANCE
Bảo hành: 12 Tháng
Trong kho: Còn hàng
Số lượt xem: 5046
Download tài tiệu:
TÍNH NĂNG CẤU HÌNH PHỤ KIỆN MUA THÊM
Mã hàng: SIS-1000 HT (24830)  / đầu đo dài 1000 mm
Khoảng đo: từ 0 ... +1400°C
Độ chính xác: từ 0 ... +1100°C : ±1°C
                       từ 1100 ... +1400°C : ±0.15% giá trị đọc
Vật lieu đầu đo: làm bằng gốm chịu nhiệt
Loại đầu đo nhiệt độ có tay cầm, cáp dài xoắn
Đường kính đầu đo: 8 mm
SẢN PHẨM CÙNG LOẠI
Sensor đo nhiệt độ tiếp xúc bề mặt khoảng đo: -50 ... +800°C KIMO SCLK-HT